Chính trị

Lịch tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 17 Hội đồng nhân dân thành phố khóa IX (đợt 2)

SGGP
Các đại biểu: Trần Hải Yến, Ni sư Thích Nữ Nhi Thảo (tổ đại biểu đơn vị huyện Nhà Bè - đơn vị 35) vào lúc 14 giờ, thứ hai ngày 18-11-2019 tại Hội trường Ủy ban nhân dân thị trấn Nhà Bè, huyện Nhà Bè.

Các đại biểu: Nguyễn Văn Đạt, Nguyễn Thị Tố Trâm, Phan Thị Thắng (tổ đại biểu đơn vị quận Bình Tân - đơn vị 15) vào lúc 14 giờ, thứ tư ngày 20-11-2019 tại Hội trường Ủy ban nhân dân phường An Lạc A (số 1 đường số 7B, phường An Lạc A, quận Bình Tân).

Các đại biểu: Nguyễn Văn Dũng, Nguyễn Mạnh Trí, Trương Trung Kiên (tổ đại biểu đơn vị quận Tân Phú - đơn vị 25) vào lúc 8 giờ, thứ năm ngày 21-11-2019 tại Hội trường Ủy ban nhân dân phường Hiệp Tân, quận Tân Phú.

Các đại biểu: Trương Lâm Danh, Diệp Hồng Di, Châu Trương Hoàng Thảo (tổ đại biểu đơn vị quận 6 - đơn vị 6) vào lúc 13 giờ 30, thứ năm ngày 21-11-2019 tại Hội trường Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận 6.

Các đại biểu: Phạm Hiếu Nghĩa, Ngô Văn Luận, Nguyễn Thị Lệ (tổ đại biểu đơn vị quận 11 - đơn vị 12) vào lúc 14 giờ, thứ năm ngày 21-11-2019 tại Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận 11 (số 268 Bình Thới, phường 10, quận 11).

Các đại biểu: Lê Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Mạnh Cường, Phạm Thị Hồng Hà (tổ đại biểu đơn vị quận Tân Bình - đơn vị 23) vào lúc 8 giờ, thứ sáu ngày 22-11-2019 tại Hội trường Mặt trận Tổ quốc Việt Nam quận Tân Bình.

Các đại biểu: Vũ Ngọc Tuất, Trần Văn Thuận, Đinh Thị Thanh Thủy (tổ đại biểu đơn vị quận Bình Thạnh - đơn vị 17) vào lúc 14 giờ, thứ sáu ngày 22-11-2019 tại Nhà thiếu nhi quận Bình Thạnh (số 114 Đinh Tiên Hoàng, phường 1, quận Bình Thạnh).

Các đại biểu: Nguyễn Thị Việt Tú, Vương Đức Hoàng Quân, Nguyễn Hoàng Hải (tổ đại biểu đơn vị quận Bình Thạnh - đơn vị 18) vào lúc 14 giờ, thứ sáu ngày 22-11-2019 tại Nhà thiếu nhi quận Bình Thạnh (số 114 Đinh Tiên Hoàng, phường 1, quận Bình Thạnh).

Các đại biểu: Tất Thành Cang, Trần Xuân Điền, hòa thượng Thích Thiện Tánh (tổ đại biểu đơn vị quận 10 - đơn vị 11) vào lúc 14 giờ, thứ sáu ngày 22-11-2019 tại Hội trường Ủy ban nhân dân quận 10 (số 474 đường Ba Tháng Hai, phường 14, quận 10).

Các đại biểu: Lê Thanh Liêm, Nguyễn Thị Kim Dung, Hà Phước Thắng (tổ đại biểu đơn vị huyện Bình Chánh - đơn vị 28) vào lúc 14 giờ, thứ sáu ngày 22-11-2019 tại Hội trường Ủy ban nhân dân huyện Bình Chánh.

Các đại biểu: Lê Thị Kim Hồng, Linh mục Trần Văn Lưu, Tăng Hữu Phong (tổ đại biểu đơn vị quận Tân Bình - đơn vị 22) vào lúc 8 giờ, thứ ba ngày 26-11-2019 tại Hội trường Ủy ban nhân dân phường 8, quận Tân Bình.

Các đại biểu: Lê Hồng Sơn, Trịnh Ngọc Sơn, Nguyễn Thị Thanh Thúy (tổ đại biểu đơn vị huyện Hóc Môn - đơn vị 34) vào lúc 8 giờ, thứ ba ngày 26-11-2019 tại Hội trường Ủy ban nhân dân xã Nhị Bình, huyện Hóc Môn.

Các đại biểu: Nguyễn Tấn Tuyến, Trần Kim Tuyền, Nguyễn Ngọc Quế Trân (tổ đại biểu đơn vị huyện Bình Chánh - đơn vị 29) vào lúc 8 giờ, thứ ba ngày 26-11-2019 tại Hội trường Ủy ban nhân dân xã Phạm Văn Hai (số 2A40 đường Trần Văn Giàu, ấp 2, xã Phạm Văn Hai, huyện Bình Chánh).

Các đại biểu: Nguyễn Tấn Tuyến, Trần Kim Tuyền, Nguyễn Ngọc Quế Trân (tổ đại biểu đơn vị huyện Bình Chánh - đơn vị 29) vào lúc 14 giờ, thứ ba ngày 26-11-2019 tại Hội trường Ủy ban nhân dân xã Lê Minh Xuân (số F2/33 đường Trần Văn Giàu, ấp 6, xã Lê Minh Xuân, huyện Bình Chánh).

Các đại biểu: Trần Thị Phương Hoa, Trương Văn Hiền, Đặng Thị Phương Ninh (tổ đại biểu đơn vị huyện Hóc Môn - đơn vị 33) vào lúc 14 giờ, thứ ba ngày 26-11-2019 tại Hội trường Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn, huyện Hóc Môn.

Các đại biểu: Hà Sơn, Thi Thị Tuyết Nhung, Tô Thị Bích Châu (tổ đại biểu đơn vị quận 7 - đơn vị 7) vào lúc 14 giờ, thứ năm ngày 28-11-2019 tại Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận 7.

Tin cùng chuyên mục