Chính trị

Lịch tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 15 Hội đồng Nhân dân TPHCM khóa IX (Đợt 1)

SGGP

- Các đại biểu: Trương Lâm Danh, Diệp Hồng Di, Châu Trương Hoàng Thảo (tổ đại biểu đơn vị quận 6 - đơn vị 6) vào lúc 13 giờ 30, thứ hai ngày 24-6-2019 tại Hội trường Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận 6.

- Các đại biểu: Huỳnh Thanh Nhân, Trương Lê Mỹ Ngọc, Võ Thị Ngọc Thúy (tổ đại biểu đơn vị quận Thủ Đức - đơn vị 27) vào lúc 13 giờ 30, thứ hai ngày 24-6-2019 tại Công ty TNHH MTV Dịch vụ du lịch Công đoàn quận Thủ Đức (376 Quốc lộ 1A, phường Tam Bình, quận Thủ Đức).

- Các đại biểu: Trương Thị Ánh, Huỳnh Ngọc Nữ Phương Hồng, Dương Anh Đức (tổ đại biểu đơn vị quận 5 - đơn vị 5) vào lúc 8 giờ, thứ ba ngày 25-6-2019 tại Hội trường quận 5 (số 118 Ngô Quyền, phường 8, quận 5).

- Các đại biểu: Trần Tấn Tuyến, Trần Kim Tuyền, Nguyễn Ngọc Quế Trân (tổ đại biểu đơn vị huyện Bình Chánh - đơn vị 29) vào lúc 8 giờ, thứ ba ngày 25-6-2019 tại Hội trường UBND xã Vĩnh Lộc A, huyện Bình Chánh.

- Các đại biểu: Lê Hồng Sơn, Trịnh Ngọc Sơn, Nguyễn Thị Thanh Thúy (tổ đại biểu đơn vị huyện Hóc Môn - đơn vị 34) vào lúc 8 giờ, thứ ba ngày 25-6-2019 tại Hội trường UBND xã Thới Tam Thôn (số 202 đường Đặng Phúc Vịnh, xã Thới Tam Thôn, huyện Hóc Môn).

- Các đại biểu: Lê Trương Hải Hiếu, Nguyễn Toàn Thắng, Lê Thị Ngọc Thanh, Trần Thị Tuyết Hoa, Trần Thanh Trí, Nguyễn Thị Nga (tổ đại biểu đơn vị quận 12 - đơn vị 13, 14) vào lúc 8 giờ, thứ ba ngày 25-6-2019 tại Hội trường UBND quận 12 (số 1 Lê Thị Riêng, phường Thới An, quận 12).

- Các đại biểu: Phạm Hiếu Nghĩa, Ngô Văn Luận, Nguyễn Thị Lệ (tổ đại biểu đơn vị quận 11 - đơn vị 12) vào lúc 14 giờ, thứ ba ngày 25-6-2019 tại Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận 11 (số 268 Bình Thới, phường 10, quận 11).

- Các đại biểu: Cao Thanh Bình, Phan Nguyễn Như Khuê, Đặng Thị Hồng Liên (tổ đại biểu đơn vị quận 9 - đơn vị 10) vào lúc 8 giờ, thứ tư ngày 26-6-2019 tại Hội trường UBND phường Phước Bình, quận 9 (số 616 Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Bình, quận 9).

- Các đại biểu: Lê Thị Kim Hồng, linh mục Trần Văn Lưu, Tăng Hữu Phong (tổ đại biểu đơn vị quận Tân Bình - đơn vị 22) vào lúc 8 giờ, thứ tư ngày 26-6-2019 tại Hội trường UBND phường 2, quận Tân Bình (số 330 Nguyễn Trọng Tuyển, phường 2, quận Tân Bình).

- Các đại biểu: Nguyễn Trần Phượng Trân, Nguyễn Tấn Phong, Huỳnh Đặng Hà Tuyên (tổ đại biểu đơn vị quận Bình Tân - đơn vị 16) vào lúc 8 giờ, thứ tư ngày 26-6-2019 tại Hội trường UBND phường Bình Hưng Hòa A (số 621 Tân Kỳ Tân Quý, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân).

- Các đại biểu: Nguyễn Hoàng Minh, Phạm Thị Thu Hà, Phạm Tiến (tổ đại biểu đơn vị quận Tân Phú - đơn vị 24) vào lúc 14 giờ, thứ tư ngày 26-6-2019 tại Hội trường UBND phường Tây Thạnh, quận Tân Phú.

- Các đại biểu: Trần Thị Phương Hoa, Trương Văn Hiền, Đặng Thị Phương Ninh (tổ đại biểu đơn vị huyện Hóc Môn - đơn vị 33) vào lúc 14 giờ, thứ tư ngày 26-6-2019 tại Hội trường UBND xã Trung Chánh (số 5 đường Tô Ký, ấp Mỹ Huề, xã Trung Chánh, huyện Hóc Môn).

- Các đại biểu: Nguyễn Mạnh Cường, Phạm Thị Hồng Hà, Lê Nguyễn Minh Quang (tổ đại biểu đơn vị quận Tân Bình - đơn vị 23) vào lúc 14 giờ, thứ tư ngày 26-6-2019 tại Điểm sinh hoạt văn hóa phường 13, quận Tân Bình (số 40/19D, ấp Bắc, phường 13, quận Tân Bình).

- Các đại biểu: Tất Thành Cang, Trần Xuân Điền, hòa thượng Thích Thiện Tánh (tổ đại biểu đơn vị quận 10 - đơn vị 11) vào lúc 14 giờ, thứ tư ngày 26-6-2019 tại Hội trường UBND quận 10 (số 474 đường 3/2, phường 14, quận 10).

- Các đại biểu: Nguyễn Hồ Hải, Nguyễn Minh Nhựt, Hoàng Thị Diễm Tuyết (tổ đại biểu đơn vị quận 3 - đơn vị 3) vào lúc 14 giờ, thứ tư ngày 26-6-2019 tại Hội trường UBND quận 3.

- Các đại biểu: Nguyễn Văn Đạt, Nguyễn Thị Tố Trâm, Phan Thị Thắng (tổ đại biểu đơn vị quận Bình Tân - đơn vị 15) vào lúc 8 giờ, thứ năm ngày 27-6-2019 tại Hội trường UBND phường Bình Trị Đông B (số 837 Tỉnh lộ 10, phường Bình Trị Đông B, quận Bình Tân).

- Các đại biểu: Huỳnh Đăng Linh, Nguyễn Thị Như Ý, Phạm Đức Hải (tổ đại biểu đơn vị quận Phú Nhuận - đơn vị 21) vào lúc 14 giờ, thứ năm ngày 27-6-2019 tại Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận Phú Nhuận (số 178 đường Lê Văn Sỹ, phường 10, quận Phú Nhuận).

- Các đại biểu: Nguyễn Thanh Xuân, Trần Quang Thắng, Trần Trọng Tuấn (tổ đại biểu đơn vị quận 8 - đơn vị 8); Đỗ Thị Cẩm Vân, Vũ Thanh Lưu, Nguyễn Trọng Trí (tổ đại biểu đơn vị quận 8 - đơn vị 9) vào lúc 8 giờ, thứ sáu ngày 28-6-2019 tại Hội trường UBMT TQVN quận 8 (số 5 Dương Quang Đông, phường 5, quận 8).

- Các đại biểu: Nguyễn Văn Dũng, Nguyễn Mạnh Trí, Trương Trung Kiên (tổ đại biểu đơn vị quận Tân Phú - đơn vị 25) vào lúc 8 giờ, thứ sáu ngày 28-6-2019 tại Hội trường UBND phường Hiệp Tân, quận Tân Phú.

- Các đại biểu: Triệu Đỗ Hồng Phước, Đoàn Thị Ngọc Cẩm, Phạm Quốc Bảo (tổ đại biểu đơn vị huyện Cần Giờ - đơn vị 32) vào lúc 9 giờ, thứ sáu ngày 28-6-2019 tại Trung tâm Văn hóa thể thao xã Long Hòa, huyện Cần Giờ.

- Các đại biểu: Lê Thanh Liêm, Nguyễn Thị Kim Dung, Hà Phước Thắng (tổ đại biểu đơn vị huyện Bình Chánh - đơn vị 28) vào lúc 14 giờ, thứ sáu ngày 28-6-2019 tại Hội trường Ủy ban nhân dân huyện Bình Chánh.

- Các đại biểu: Nguyễn Hồng Hà, Nguyễn Văn Hiếu, Nguyễn Thị Ngọc Hương (tổ đại biểu đơn vị quận 2 - đơn vị 2) vào lúc 14 giờ, thứ bảy ngày 29-6-2019 tại Hội trường Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận 2 (số 63 đường 5, khu phố 2, phường Cát Lái, quận 2).

- Các đại biểu: Hà Sơn, Thi Thị Tuyết Nhung, Tô Thị Bích Châu (tổ đại biểu đơn vị quận 7 - đơn vị 7) vào lúc 14 giờ, thứ hai ngày 1-7-2019 tại Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận 7.

- Các đại biểu: Trần Hải Yến, ni sư Thích Nữ Nhi Thảo (tổ đại biểu đơn vị huyện Nhà Bè - đơn vị 35) vào lúc 8 giờ, thứ ba ngày 2-7-2019 tại Hội trường UBND xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè.

Tin cùng chuyên mục